Bỏ qua đến nội dung chính
Ưu đãi mới Giảm đến 18% combo Côn Đảo khi đặt sớm từ 7 ngày
SD Superdong Côn Đảo Travel
Hotline 24/7 1900 5454 87

Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

Khách sạn

Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

khách sạn
5 Hơi tệ (1086 đánh giá)

98C/2 Tran Phu Street Loc Tho Ward, Nha Trang 650000 Việt Nam

Khách sạn

Tiện ích khách sạn

Tiện nghi công cộng

  • Bãi đậu xe
  • Thang máy
  • WiFi tại khu vực chung

Tiện nghi chung

  • Máy lạnh
  • Phòng không hút thuốc

Các tiện ích lân cận

  • Cửa hàng quà tặng
  • Cửa hàng

Dịch vụ khách sạn

  • Lễ tân 24h
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Dịch vụ hỗ trợ đặt Tour

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Đưa đón

  • Đưa đón sân bay (thu phí)

Tiện nghi phòng

  • Phòng tắm vòi sen
  • TV
  • Minibar
Khách sạn

Khám phá thêm về Tour tại Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

Gợi ý và thông tin hữu ích trước khi bạn chọn hành trình phù hợp.

Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

Chào Mừng Bạn Đến Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

Địa chỉ: 98c/2, Trần Phú, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Dịch Vụ Và Tiện Nghi Tại Khách sạn

Tại Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang, chúng tôi tận tâm phục vụ với dịch vụ và tiện nghi đa dạng. Bạn sẽ được tận hưởng trải nghiệm không giới hạn, từ truy cập Internet không dây miễn phí đến dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch. Khách hàng còn được hưởng nhiều dịch vụ tiện ích như máy vi tính, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Chúng tôi cũng cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay trong thời gian giới hạn với phụ phí.

Phòng Nghỉ Sang Trọng Tại Khách sạn

38 phòng trang bị nội thất thiết kế riêng biệt tại Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang sẽ đem đến cho bạn cảm giác thoải mái như đang ở nhà mình. Mỗi phòng được trang bị minibar và TV LCD để bạn thư giãn. Truy cập Internet không dây (phụ phí) giúp bạn giữ liên lạc dễ dàng, cùng với những chương trình truyền hình cáp đa dạng. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen phun mưa mang đến trải nghiệm tắm thư giãn tuyệt vời.

Khám Phá Vùng Lân Cận

  • Nhà Hàng Bia Tươi Louisiane - 0,5 km
  • Sailing Club Nha Trang - 0,8 km
  • Bến phà Vinpearl - 1,4 km
  • Quảng trường 2/4 - 1,5 km
  • Chợ đêm Nha Trang - 1,5 km

Chính Sách Khách Sạn

  • Không cho phép hút thuốc trong khu vực khách sạn.
  • Không chấp nhận thú cưng.
  • Không tổ chức tiệc/sự kiện.
  • Trẻ em từ 12 tuổi trở lên sẽ được xem như người lớn.
  • Vui lòng cung cấp thông tin chính xác để nhận giá tốt nhất cho kỳ nghỉ của bạn.

Các hạng phòng có sẵn tại Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

Superior Double Bed

Hình ảnh phòng Superior Double Bed

Diện tích phòng 20 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Không cửa sổ

Giá phòng chỉ từ: 306.880 ₫

Deluxe Double City View

Hình ảnh phòng Deluxe Double City View

Diện tích phòng 32 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 358.027 ₫

Senior Double City View With Balcony

Hình ảnh phòng Senior Double City View With Balcony

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 409.174 ₫

Phòng đôi Superior

Hình ảnh phòng Phòng đôi Superior

Diện tích phòng undefined m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 412.766 ₫

Phòng đôi Deluxe

Hình ảnh phòng Phòng đôi Deluxe

Diện tích phòng undefined m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 448.485 ₫

Deluxe Twin City View

Hình ảnh phòng Deluxe Twin City View

Diện tích phòng 32 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 511.467 ₫

Senior Twin City View With Balcony

Hình ảnh phòng Senior Twin City View With Balcony

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 511.467 ₫

Phòng đôi Senior

Hình ảnh phòng Phòng đôi Senior

Diện tích phòng undefined m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 504.050 ₫

Phòng 2 giường đơn Deluxe

Hình ảnh phòng Phòng 2 giường đơn Deluxe

Diện tích phòng undefined m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn,

Giá phòng chỉ từ: 553.263 ₫

Phòng 2 giường đơn Senior

Hình ảnh phòng Phòng 2 giường đơn Senior

Diện tích phòng undefined m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn,

Giá phòng chỉ từ: 631.054 ₫

Các địa điểm vui chơi du lịch nổi tiếng gần Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang

Bella Ciao Club Nha Trang

Ảnh Bella Ciao Club Nha Trang

Quán bar riêng tư kín đáo để những người trẻ trải nghiệm, thể hiện phong cách sống độc đáo, trình diễn cái tôi nổi loạn, cuồng nhiệt vì chúng ta[...]

Địa chỉ: 54 Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang: 1000m Xem bản đồ

Khách sạn

Chính sách khách sạn

Chính sách khách sạn

Nhận phòng
Từ 14:00
Trả phòng
Trước 12:00
Chính sách chung

Không cho phép hút thuốc

Không cho phép thú cưng

Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện

Chính sách trẻ em

Trẻ em từ 12 tuổi sẽ được xem như người lớn

Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.

Thông tin hữu ích
Khoảng cách tới trung tâm
--:--km
Khoảng cách tới sân bay
--:--km
Khoảng cách tới trung tâm thị trấn
--:--km
Năm khách sạn xây dựng
--:--
Số quán bar
--:--
Số phòng khách sạn
--:--
Số nhà hàng
--:--
Số tầng khách sạn
--:--

Khách sạn Ngọc Hiền Nha Trang có thời gian check-in từ 14:00 và thời gian check-out trước 12:00.

 

Hot line miễn phí hỗ trợ đặt phòng tại Mytour 1900 2083 phục vụ 24/7

Đánh giá dựa trên thang điểm 10 :
  • Vị trí : 9.6
  • Giá phòng : 9.6
  • Phục vụ : 9.8
  • Vệ sinh : 9.8
  • Tiện nghi : 9.6
  • Phương tiện đi lại: Đưa/đón khách sân bay
  • Dịch vụ lễ tân: Bán tour, Lễ tân 24h, Giữ hành lý
  • Internet: Internet miễn phí.
  • Dịch vụ lau dọn: Dịch vụ giặt là, Dọn phòng hàng ngày
  • Chính sách chung:

    Không cho phép hút thuốc

    Không cho phép thú cưng

    Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện


    Chính sách trẻ em:

    Trẻ em từ 12 tuổi sẽ được xem như người lớn

    Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.


    Chọn phòng