Bỏ qua đến nội dung chính
Ưu đãi mới Giảm đến 18% combo Côn Đảo khi đặt sớm từ 7 ngày
SD Superdong Côn Đảo Travel
Hotline 24/7 1900 5454 87

Khách sạn Memory Nha Trang

Khách sạn

Khách sạn Memory Nha Trang

khách sạn

Chưa có đánh giá cho chỗ nghỉ này

28A Bac Son, Vinh Hai, Nha Trang Việt Nam

Khách sạn

Tiện ích khách sạn

Tiện ích trong phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Bàn làm việc
  • Dịch vụ phòng
  • Két sắt
  • Tủ lạnh
  • Bồn tắm / vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Điện thoại
  • Quầy bar mini

Tiện ích khách sạn

  • Internet tốc độ miễn phí (WiFi)
  • Nhà hàng
  • Xe đưa đón sân bay
  • Phòng yến tiệc
  • Phòng họp
  • Khu để hành lý
  • Nhân viên hỗ trợ tiền sảnh
  • Đổi tiền
  • Tiếp tân 24 giờ
  • Dịch vụ giặt là
  • Bãi đỗ xe miễn phí
  • Bể bơi
  • Cho thuê xe đạp
  • Bãi đỗ xe
  • Wifi
  • Trung tâm thương mại có truy cập Internet
  • Bể bơi trên sân thượng
Khách sạn

Khám phá thêm về Tour tại Khách sạn Memory Nha Trang

Gợi ý và thông tin hữu ích trước khi bạn chọn hành trình phù hợp.

Khách Sạn Memory Nha Trang

Chào Mừng Bạn Đến Khách Sạn Memory Nha Trang

Địa chỉ: 28a, Bắc Sơn, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Khám Phá Đẳng Cấp Tại Memory Nha Trang Hotel

Memory Nha Trang Hotel là khách sạn tiêu chuẩn 3 sao với vị trí lý tưởng, chỉ cách Trung tâm Thành phố Nha Trang 10 phút di chuyển bằng ô tô hoặc xe máy. Chúng tôi cách bãi tắm biển Hòn Chồng chỉ 5 phút đi bộ, cách Hòn Chồng 1,8km và cách Tháp Chăm Po Nagar 2,3km. Ga Tàu Nha Trang cũng nằm trong bán kính 3,8km và Sân bay Cam Ranh International cách chúng tôi 42km.

Tận Hưởng Tiện Nghi Và Dịch Vụ Chất Lượng

Khách sạn Memory Nha Trang Hotel tự hào mang đến những tiện ích và dịch vụ đa dạng cho khách hàng:

  • Wifi miễn phí toàn bộ khách sạn
  • Dịch vụ giặt là
  • Fax/photocopy
  • Dịch vụ tổ chức hội hoặc tiệc
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Dịch vụ xe đưa đón sân bay
  • Dịch vụ đổi ngoại tệ
  • Dịch vụ thuê ca-nô, lặn với ống thở

Toàn bộ khách sạn có tổng cộng 11 tầng và 55 phòng, tất cả đều có cửa sổ thoáng mát. Phòng nghỉ tại Memory Nha Trang Hotel được trang bị điều hòa, TV màn hình phẳng và bàn làm việc. Phòng tắm riêng được trang bị máy sấy tóc, bồn tắm, vòi sen cùng đồ vệ sinh cá nhân.

Chính Sách Khách Sạn

  • Không cho phép hút thuốc
  • Không cho phép thú cưng
  • Không cho phép tổ chức tiệc/sự kiện
  • Trẻ em từ 10 tuổi sẽ được xem như người lớn

Liên Hệ Với Chúng Tôi

Chúng tôi mong muốn mang đến cho bạn một kỳ nghỉ đáng nhớ tại Memory Nha Trang Hotel. Hãy liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết về dịch vụ và tiện nghi tốt nhất.

Khám Phá Gần Khách Sạn

  • Hòn Chồng Beach - 5 phút đi bộ
  • Tháp Chăm Po Nagar - 2,3km
  • Bãi biển Nha Trang
  • Chợ Đêm Nha Trang
  • Vịnh Nha Trang

Các hạng phòng có sẵn tại Khách sạn Memory Nha Trang

Superior Room

Hình ảnh phòng Superior Room

Diện tích phòng 45 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 317.486 ₫

Deluxe Sea View with Balcony

Hình ảnh phòng Deluxe Sea View with Balcony

Diện tích phòng 50 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Biển

Giá phòng chỉ từ: 317.486 ₫

Phòng Superior (Sea View or City View)

Hình ảnh phòng Phòng Superior (Sea View or City View)

Diện tích phòng 30 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn,Quang cảnh thành phố, Quang cảnh biển

Giá phòng chỉ từ: 1.111.290 ₫

Phòng Deluxe (Sea View or City View)

Hình ảnh phòng Phòng Deluxe (Sea View or City View)

Diện tích phòng 40 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn,Quang cảnh thành phố, Quang cảnh biển

Giá phòng chỉ từ: 1.270.045 ₫

Các địa điểm vui chơi du lịch nổi tiếng gần Khách sạn Memory Nha Trang

Bella Ciao Club Nha Trang

Ảnh Bella Ciao Club Nha Trang

Quán bar riêng tư kín đáo để những người trẻ trải nghiệm, thể hiện phong cách sống độc đáo, trình diễn cái tôi nổi loạn, cuồng nhiệt vì chúng ta[...]

Địa chỉ: 54 Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 4800m Xem bản đồ

Các Nhà hàng nổi tiếng gần Khách sạn Memory Nha Trang

Ea Trang Food & Coffee

Ảnh Ea Trang Food & Coffee

Ea Trang Food & Coffee phục vụ các thức uống và thức ăn đa dạng theo phong cách ẩm thực Việt Nam, Indonesia, Thái Lan, Châu Âu. Với không gian[...]

Địa chỉ: 57 Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 77m Xem bản đồ

Chu BBQ

Ảnh Chu BBQ

Địa chỉ: 19 Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 99m Xem bản đồ

Hải Sản Đất Việt

Ảnh Hải Sản Đất Việt

Địa chỉ: 9 Đặng Tất, Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 148m Xem bản đồ

MariSan

Ảnh MariSan

Địa chỉ: 124 Nguyễn Khánh Toàn, Vĩnh Hải, Nha Trang

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 166m Xem bản đồ

Coffee Sky Garden

Ảnh Coffee Sky Garden

Coffee SKy Garden Hân Hạnh Được Phục Vụ Quý Khách.[...]

Địa chỉ: 16 Củ Chi, Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 181m Xem bản đồ

Nhà Hàng Vườn Nho

Ảnh Nhà Hàng Vườn Nho

không có mô tả[...]

Địa chỉ: 15 Củ Chi, Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 186m Xem bản đồ

Nhà Số 24

Ảnh Nhà Số 24

Địa chỉ: số 24 Đ. Củ Chi,P. Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 196m Xem bản đồ

Ciao Sea New

Ảnh Ciao Sea New

Ciao Sea Cafe là một trong những quán lớn nhất khu vực phía Bắc Nha trang. Xuyên suốt trong phong cách thiết kế và nội thất quán đều có chủ[...]

Địa chỉ: 23 Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Memory Nha Trang: 211m Xem bản đồ

Khách sạn

Chính sách khách sạn

Chính sách khách sạn

Nhận phòng
Từ 14:00
Trả phòng
Trước 12:00
Chính sách chung

Không cho phép hút thuốc

Không cho phép thú cưng

Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện

Chính sách trẻ em

Trẻ em từ 10 tuổi sẽ được xem như người lớn

Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.

Thông tin hữu ích
Khoảng cách tới trung tâm
3km
Khoảng cách tới sân bay
40km
Khoảng cách tới trung tâm thị trấn
4.5km
Năm khách sạn xây dựng
--:--
Số quán bar
--:--
Số phòng khách sạn
--:--
Số nhà hàng
--:--
Số tầng khách sạn
--:--

Khách sạn Memory Nha Trang có thời gian check-in từ 14:00 và thời gian check-out trước 12:00.

 

Hot line miễn phí hỗ trợ đặt phòng tại Mytour 1900 2083 phục vụ 24/7

Đánh giá dựa trên thang điểm 10 :
  • Vị trí : 5.4
  • Giá phòng : 5.4
  • Phục vụ : 5.4
  • Vệ sinh : 5.4
  • Tiện nghi : 5.4
  • Phương tiện đi lại: Đưa/đón khách sân bay
  • Dịch vụ lễ tân: Giữ hành lý, Thu đổi ngoại tệ, Lễ tân 24h, Bán tour
  • Internet: Internet miễn phí.
  • Dịch vụ lau dọn: Dịch vụ giặt là, Dọn phòng hàng ngày
  • Dịch vụ nhà hàng: Nhà hàng, Bữa sáng
  • Dịch vụ hồ bơi và chăm sóc sức khoẻ: Hồ bơi ngoài trời
  • Chính sách chung:

    Không cho phép hút thuốc

    Không cho phép thú cưng

    Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện


    Chính sách trẻ em:

    Trẻ em từ 10 tuổi sẽ được xem như người lớn

    Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.


    Chọn phòng