Bỏ qua đến nội dung chính
Ưu đãi mới Giảm đến 18% combo Côn Đảo khi đặt sớm từ 7 ngày
SD Superdong Côn Đảo Travel
Hotline 24/7 1900 5454 87

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Khách sạn

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

khách sạn

Chưa có đánh giá cho chỗ nghỉ này

Số 100C/T25 Trần Phú Phường Lộc Thọ, Nha Trang 650000 Việt Nam

Khách sạn

Tiện ích khách sạn

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • Nhà hàng
  • Nhà hàng phục vụ bữa sáng
  • Két an toàn

Tiện nghi chung

  • Máy lạnh
  • Phòng gia đình

Các tiện ích lân cận

  • Máy ATM/Ngân hàng
  • Thẩm mỹ viện
  • Cửa hàng quà tặng
  • Cửa hàng
  • Hiệu làm tóc
  • Cửa hàng thực phẩm
  • Giặt ủi
  • Siêu thị

Dịch vụ khách sạn

  • Lễ tân 24h
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Quầy lễ tân
  • Dịch vụ hỗ trợ đặt Tour
  • Nhân viên xách hành lý

Ẩm thực

  • Nhà hàng có máy lạnh
  • Bữa sáng

Vận chuyển

  • Đưa đón sân bay

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)
  • Mạng Internet cục bộ
  • Điểm truy cập Internet

Đưa đón

  • Đưa đón sân bay (thu phí)

Tiện nghi phòng

  • Truyền hình cáp
  • Bàn làm việc
  • Máy sấy tóc
  • Két an toàn trong phòng
  • Phòng tắm đứng và bồn tắm riêng
  • Phòng tắm vòi sen
  • TV
  • Minibar
Khách sạn

Khám phá thêm về Tour tại Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Gợi ý và thông tin hữu ích trước khi bạn chọn hành trình phù hợp.

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Chào Mừng Bạn Đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Địa chỉ: 100/25/14a-100/t25 Trần Phú, Lộc Thọ, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Trải Nghiệm Thư Giãn Và Vui Vẻ

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang tự hào là điểm dừng chân lý tưởng cho sự thư giãn và vui vẻ của Quý khách. Chúng tôi cam kết mang đến trải nghiệm nghỉ dưỡng đẳng cấp, với dịch vụ tiện nghi như wifi miễn phí và nước uống miễn phí, đảm bảo mang đến sự thoải mái tối đa cho khách hàng.

Phòng Nghỉ Tiện Nghi Và Sang Trọng

Thiết kế tinh tế và gần gũi, Khách Sạn Ecstasy Nha Trang đảm bảo mọi phòng đều được trang bị tiện nghi hiện đại. Tivi, điều hòa và phòng tắm riêng là những trang thiết bị tiêu chuẩn. Ngoài ra, chúng tôi còn có các hoạt động giải trí để đảm bảo bạn luôn tận hưởng khoảnh khắc đáng nhớ trong kỳ nghỉ của mình.

Chất Lượng Dịch Vụ Đặt Lên Hàng Đầu

Sứ mệnh của chúng tôi là mang lại sự hài lòng cho khách hàng. Với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, tận tâm và yêu nghề, chúng tôi sẵn sàng phục vụ bạn 24/24. Ý kiến của khách hàng luôn được lắng nghe để chúng tôi không ngừng hoàn thiện và nâng cao chất lượng dịch vụ. Hãy đến với chúng tôi và trải nghiệm lựa chọn tốt nhất cho kỳ nghỉ của bạn.

Liên Hệ Và Đặt Phòng Ngay Hôm Nay

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang rất hân hạnh chào đón bạn và chúc bạn có một kỳ nghỉ trọn vẹn tại Nha Trang. Với sự hỗ trợ từ Mytour, bạn có cơ hội đặt phòng với giá ưu đãi và nhiều khuyến mãi hấp dẫn.

Các hạng phòng có sẵn tại Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Phòng Superior

Hình ảnh phòng Phòng Superior

Diện tích phòng 22 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Không cửa sổ

Giá phòng chỉ từ: 350.822 ₫

Phòng Deluxe City View Twin

Hình ảnh phòng Phòng Deluxe City View Twin

Diện tích phòng 30 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đôi nhỏ,Hướng Thành Phố, Ban Công

Giá phòng chỉ từ: 392.096 ₫

Phòng Deluxe Sea View

Hình ảnh phòng Phòng Deluxe Sea View

Diện tích phòng 28 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố, Hướng Biển, Ban Công

Giá phòng chỉ từ: 433.368 ₫

Các địa điểm vui chơi du lịch nổi tiếng gần Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Bella Ciao Club Nha Trang

Ảnh Bella Ciao Club Nha Trang

Quán bar riêng tư kín đáo để những người trẻ trải nghiệm, thể hiện phong cách sống độc đáo, trình diễn cái tôi nổi loạn, cuồng nhiệt vì chúng ta[...]

Địa chỉ: 54 Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 1100m Xem bản đồ

Các Nhà hàng nổi tiếng gần Khách Sạn Ecstasy Nha Trang

Hải Sản Tươi Sống Bãi Dương

Ảnh Hải Sản Tươi Sống Bãi Dương

Nhà hàng chúng tôi với đội ngũ nhân viên phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm để đảm bảo quý thực khách có trải nghiệm ẩm thực khó quên với hương[...]

Địa chỉ: 102 Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 71m Xem bản đồ

Rice Restaurant Nha Trang

Ảnh Rice Restaurant Nha Trang

Địa chỉ: 96A Trần Phú, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 192m Xem bản đồ

Quán Cà Phê Thưởng Trầm

Ảnh Quán Cà Phê Thưởng Trầm

Café Thưởng Trầm mang đến Quí vị không gian Thưởng Hương Trầm với vị Trà Trầm, Cà phê Trầm, Tiệc Yến Trầm, các loại bánh truyền thống Việt Nam. Tuyển[...]

Địa chỉ: 98B Trần Phú, Trung Tâm Mua Sắm Pyramid, Phường Lộc Thọ, Thành phố, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 214m Xem bản đồ

Nhà Hàng Thanh Tuyền

Ảnh Nhà Hàng Thanh Tuyền

Địa chỉ: 96A8 Trần Phú, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 216m Xem bản đồ

Brandi Rooftop Bar & Restaurant

Ảnh Brandi Rooftop Bar & Restaurant

- Brandi Rooftop Bar & Restaurant tọa lạc ngay tại tầng 8 khách sạn Brandi Ocean View là dạng bar lounge and restaurant đầy vẻ phóng khoáng và là địa[...]

Địa chỉ: 96A7 Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 279m Xem bản đồ

Thắng Pizza

Ảnh Thắng Pizza

Không có mô tả[...]

Địa chỉ: 51 Dã Tượng, Vĩnh Hoà, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 300m Xem bản đồ

Ana Beach House Bar & Restaurant

Ảnh Ana Beach House Bar & Restaurant

Ana Beach House được xây theo một thiết kế mới mẻ; đầy phong cách và hướng trọn tầm nhìn ra hồ bơi của khu nghỉ và vịnh Nha Trang. Nhà[...]

Địa chỉ: Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 351m Xem bản đồ

Dinner at Cim’s

Ảnh Dinner at Cim’s

Với niềm đam mê ẩm thực, đặc biệt là thịt bò, chúng tôi quyết định mở ngôi nhà theo phong cách cũ của mình để phục vụ khách ăn uống.[...]

Địa chỉ: Hem 86B, Trần Phú, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách Sạn Ecstasy Nha Trang: 369m Xem bản đồ

Khách sạn

Chính sách khách sạn

Chính sách khách sạn

Nhận phòng
Từ 14:00
Trả phòng
Trước 12:00
Chính sách chung

Không cho phép hút thuốc

Không cho phép thú cưng

Cho phép tổ chức tiệc / sự kiện

Hạn chế người Việt Nam và người nước ngoài check-in cùng 1 phòng, nếu không xuất trình giấy đăng ký kết hôn

Chính sách trẻ em

Trẻ em từ 12 tuổi sẽ được xem như người lớn

Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.

Thông tin hữu ích
Khoảng cách tới trung tâm
--:--km
Khoảng cách tới sân bay
--:--km
Khoảng cách tới trung tâm thị trấn
--:--km
Năm khách sạn xây dựng
--:--
Số quán bar
--:--
Số phòng khách sạn
39
Số nhà hàng
--:--
Số tầng khách sạn
--:--

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang có thời gian check-in từ 14:00 và thời gian check-out trước 12:00.

 

Khách Sạn Ecstasy Nha Trang có _ tầng và 39 phòng.

Hot line miễn phí hỗ trợ đặt phòng tại Mytour 1900 2083 phục vụ 24/7

Đánh giá dựa trên thang điểm 10 :
  • Vị trí : 6.8
  • Giá phòng : 6.6
  • Phục vụ : 7
  • Vệ sinh : 6.8
  • Tiện nghi : 6.8
  • Phương tiện đi lại: Đưa/đón khách ga tàu, Đưa/đón khách sân bay
  • Dịch vụ lễ tân: Bán tour, Giữ hành lý, Báo thức, Lễ tân 24h
  • Internet: Internet miễn phí.
  • Dịch vụ lau dọn: Dọn phòng hàng ngày
  • Dịch vụ nhà hàng: Nhà hàng, Bữa sáng
  • Chính sách chung:

    Không cho phép hút thuốc

    Không cho phép thú cưng

    Cho phép tổ chức tiệc / sự kiện

    Hạn chế người Việt Nam và người nước ngoài check-in cùng 1 phòng, nếu không xuất trình giấy đăng ký kết hôn


    Chính sách trẻ em:

    Trẻ em từ 12 tuổi sẽ được xem như người lớn

    Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.


    Chọn phòng