Bỏ qua đến nội dung chính
Ưu đãi mới Giảm đến 18% combo Côn Đảo khi đặt sớm từ 7 ngày
SD Superdong Côn Đảo Travel
Hotline 24/7 1900 5454 87

Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

Khách sạn

Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

khách sạn
3.1 Hơi tệ (17 đánh giá)

26A Trần Quang Khải Phường Lộc Thọ, Nha Trang 650000 Việt Nam

Khách sạn

Tiện ích khách sạn

Tiện ích trong phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Tủ lạnh
  • Quầy bar mini

Loại phòng

  • Phòng không hút thuốc
  • Phòng Suite
  • Phòng cho gia đình

Tiện ích khách sạn

  • Internet tốc độ miễn phí (WiFi)
  • Bữa sáng miễn phí
  • Bể bơi ngoài trời
  • Khách sạn không hút thuốc
  • Dịch vụ giặt là
  • Wifi
  • Các hoạt động cho trẻ em (Phù hợp với trẻ em / gia đình)
  • Giặt khô
  • Bồn tắm nước nóng
Khách sạn

Khám phá thêm về Tour tại Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

Gợi ý và thông tin hữu ích trước khi bạn chọn hành trình phù hợp.

Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

Chào mừng bạn đến với Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

Địa chỉ: 26a, Trần Quang Khải, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Thông tin về khách sạn

Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique đặt tại vị trí thuận lợi tại Lộc Thọ, là điểm xuất phát lý tưởng cho chuyến du lịch của bạn tại Nha Trang. Từ đây, bạn có thể dễ dàng khám phá vẻ đẹp sống động của thành phố từ mọi góc cạnh. Với vị trí đắc địa, khách sạn giúp bạn dễ dàng tiếp cận những điểm tham quan nổi tiếng của thành phố.

Chỗ nghỉ phục vụ bữa sáng tự chọn hoặc bữa sáng kiểu Á. Ngoài ra, các địa điểm ẩm thực lân cận như Nhà hàng Armenia, Nhà hàng Ganesh, Nhà hàng Swiss House La Casserole... được đánh giá cao bởi hương vị độc đáo.

Aroma Nha Trang Boutique Hotel cung cấp chỗ nghỉ bên bờ biển với nhiều tiện nghi tuyệt vời như:

  • Wifi miễn phí toàn bộ khách sạn.
  • Dịch vụ giặt là.
  • Hồ bơi ngoài trời.
  • Phòng massage & spa.
  • Dọn phòng hàng ngày.
  • Dịch vụ xe đưa đón.
  • Dịch vụ đổi ngoại tệ.

Tất cả các phòng khách đều được trang bị tiện nghi đặc trưng và thoải mái. Các phòng còn có những tiện ích như tivi màn hình phẳng, giá treo quần áo, cafe hòa tan miễn phí, trà miễn phí, nước uống chào đón miễn phí để đáp ứng nhu cầu của mọi vị khách.

Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique luôn sẵn sàng chào đón bạn vào mọi thời điểm và đảm bảo kỳ nghỉ của bạn tại Nha Trang trở nên hoàn hảo và đáng nhớ. Giờ check-in là 14:00 và check-out là 12:00 ngày kế tiếp.

Chính sách khách sạn

Chính sách:

  • Không cho phép hút thuốc.
  • Không cho phép thú cưng.
  • Không cho phép tổ chức tiệc/sự kiện.
  • Trẻ em từ 7 tuổi sẽ được xem như người lớn.

Quý khách vui lòng cung cấp thông tin chính xác về số lượng khách và tuổi để nhận giá chính xác.

Các tiện nghi

  • Phương tiện đi lại.
  • Dịch vụ lễ tân.
  • Internet.
  • Dịch vụ lau dọn.
  • Dịch vụ nhà hàng.

Các hạng phòng có sẵn tại Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Superior, Quang cảnh thành phố

Hình ảnh phòng Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Superior, Quang cảnh thành phố

Diện tích phòng 25 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường cỡ king,Quang cảnh thành phố

Giá phòng chỉ từ: 529.187 ₫

Superior Double or Twin Room with City View

Hình ảnh phòng Superior Double or Twin Room with City View

Diện tích phòng 25 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 587.349 ₫

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Deluxe, Quang cảnh biển

Hình ảnh phòng Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Deluxe, Quang cảnh biển

Diện tích phòng 25 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn lớn,Quang cảnh biển

Giá phòng chỉ từ: 599.744 ₫

Deluxe Double or Twin Room with Sea View

Hình ảnh phòng Deluxe Double or Twin Room with Sea View

Diện tích phòng 25 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố, Hướng Biển

Giá phòng chỉ từ: 666.720 ₫

Phòng đơn Executive, Ban công, Quang cảnh thành phố

Hình ảnh phòng Phòng đơn Executive, Ban công, Quang cảnh thành phố

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn lớn,Quang cảnh thành phố

Giá phòng chỉ từ: 670.302 ₫

Executive Twin or Double Room with City View and Balcony

Hình ảnh phòng Executive Twin or Double Room with City View and Balcony

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 746.092 ₫

Phòng đơn Executive, Ban công, Quang cảnh biển

Hình ảnh phòng Phòng đơn Executive, Ban công, Quang cảnh biển

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đơn lớn,Quang cảnh biển

Giá phòng chỉ từ: 783.195 ₫

Executive Twin or Double Room with Sea View and Balcony

Hình ảnh phòng Executive Twin or Double Room with Sea View and Balcony

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Biển

Giá phòng chỉ từ: 825.463 ₫

Phòng 3 Executive, Ban công, Quang cảnh thành phố

Hình ảnh phòng Phòng 3 Executive, Ban công, Quang cảnh thành phố

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đơn lớn và 1 giường đơn,Quang cảnh thành phố

Giá phòng chỉ từ: 848.108 ₫

Executive Triple with CityView and Balcony

Hình ảnh phòng Executive Triple with CityView and Balcony

Diện tích phòng 35 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đơn và 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 904.834 ₫

Phòng Suite, Quang cảnh biển (Double)

Hình ảnh phòng Phòng Suite, Quang cảnh biển (Double)

Diện tích phòng 50 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường cỡ king,Quang cảnh biển, Quang cảnh biển

Giá phòng chỉ từ: 1.234.767 ₫

Các địa điểm vui chơi du lịch nổi tiếng gần Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

Bella Ciao Club Nha Trang

Ảnh Bella Ciao Club Nha Trang

Quán bar riêng tư kín đáo để những người trẻ trải nghiệm, thể hiện phong cách sống độc đáo, trình diễn cái tôi nổi loạn, cuồng nhiệt vì chúng ta[...]

Địa chỉ: 54 Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 253m Xem bản đồ

Các Nhà hàng nổi tiếng gần Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique

TakiDa

Ảnh TakiDa

Địa chỉ: 34 Trần Quang Khải, phường Lộc Thọ, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 24m Xem bản đồ

Quán Hẻm Korean Restaurant

Ảnh Quán Hẻm Korean Restaurant

Nhà hàng Quán Hẻm là một địa điểm ẩm thực Hàn Quốc chính thống, nơi bạn có thể thưởng thức các món ăn truyền thống của Hàn Quốc cũng như[...]

Địa chỉ: 73/16 Trần Quang Khải, phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 32m Xem bản đồ

Nhà hàng Khanh Kat Mockba

Ảnh Nhà hàng Khanh Kat Mockba

Nhà hàng Khanh Kat với không gian thoáng mát, nhiều cây xanh cùng đội ngũ nhân viên thân thiện, đầy nhiệt huyết mong muốn sẽ đem lại trải nghiệm tốt[...]

Địa chỉ: 24 Trần Quang Khải, phường Lộc Thọ, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 43m Xem bản đồ

Karavan

Ảnh Karavan

Địa chỉ: 18/10 Trần Quang Khải, Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 60m Xem bản đồ

Nhà Hàng Yến

Ảnh Nhà Hàng Yến

Từ năm 2011, Nhà hàng Yến là nhà hàng Việt Nam được đánh giá cao và đánh giá cao nhất tại Nha Trang. Ghé thăm chúng tôi và tìm lý[...]

Địa chỉ: 73/6 Trần Quang Khải, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 62m Xem bản đồ

Yakitoriya ThaiThai

Ảnh Yakitoriya ThaiThai

Đến với chúng tôi bạn sẽ được nếm thử mì truyền thống Thái Lan và sushi Nhật Bản chuyên nghiệp trong một bầu không khí dễ chịu và tinh tế.[...]

Địa chỉ: 1/39 Trần Quang Khải, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 70m Xem bản đồ

Tuan's Vietnamese Cuisine

Ảnh Tuan's Vietnamese Cuisine

Nhà hàng cung cấp các món ăn phổ biến của Việt Nam và các món ăn Âu Mỹ phù hợp với nhu cầu của khách du lịch. Rất ngon. Hãy[...]

Địa chỉ: 96B/13 Trần Phú, Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 73m Xem bản đồ

Nhà hàng Ken Hà Nội

Ảnh Nhà hàng Ken Hà Nội

Địa chỉ: 8 Trần Quang Khải, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique: 86m Xem bản đồ

Khách sạn

Chính sách khách sạn

Chính sách khách sạn

Nhận phòng
Từ 14:00
Trả phòng
Trước 12:00
Chính sách chung

Không cho phép hút thuốc

Không cho phép thú cưng

Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện

Chính sách trẻ em

Trẻ em từ 7 tuổi sẽ được xem như người lớn

Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.

Thông tin hữu ích
Khoảng cách tới trung tâm
--:--km
Khoảng cách tới sân bay
--:--km
Khoảng cách tới trung tâm thị trấn
--:--km
Năm khách sạn xây dựng
--:--
Số quán bar
--:--
Số phòng khách sạn
--:--
Số nhà hàng
1
Số tầng khách sạn
16
Dễ dàng đi đến Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique từ sân bay. Quý khách có thể đặt dịch vụ đưa đón sân bay trước để yên tâm hơn (có mất phí). Chỉ cần sử dụng mục "Yêu cầu đặc biệt khác" của Mytour khi đặt phòng để cho khách sạn biết quý khách muốn sử dụng dịch vụ, và họ sẽ liên lạc với quý khách để hỗ trợ.
Sân bay, Bến tàu hay Bến xe nào gần Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique bao gồm sân bay Cam Ranh, Bến xe phía Nam Nha Trang.
Buffet
Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique có một nhà hàng tại chỗ để thuận tiện cho việc ăn uống của quý khách.
Khách sạn có chỗ đỗ xe miễn phí. Ngoài ra có bãi đỗ công cộng và có mất phí cho một ngày tại một điểm gần đó
Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique có bể bơi trên tầng thượng.
Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique tọa lạc tại đường Trần Quang Khải, Thành Phố Nha Trang khách sạn không có bãi biển riêng
Nhận phòng từ 14:00, và trả phòng đến 12:00. Quý khách có thể yêu cầu nhận phòng sớm hoặc trả phòng muộn trong thời gian đặt phòng, tùy vào tình trạng phòng trống. Những khách nhận hoặc trả phòng trước hoặc sau thời gian được chỉ định có thể phải trả phụ phí. Khách sạn cung cấp dịch vụ giữ hành lý cho khách trước khi nhận phòng và sau khi trả phòng. Quầy lễ tân luôn luôn mở, bất kể ngày hay đêm.
Trẻ em dưới 7 tuổi được miễn phí. Trẻ em lớn hơn 6 tuổi được xem như người lớn. Phụ phí trẻ em đi kèm được ghi rõ tại Chi tiết giá phòng.
Các nhà hàng bao gồm Louisiane Brewhouse, Nhà hàng Grill Garden và Nhà hàng Olivia nổi tiếng tại khu vực quanh Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique
Các lựa chọn mua sắm trong khu vựcTrần Quang Khải, Thành Phố Nha Trang quanh khách sạn Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique bao gồm Nha Trang Center, Nha Trang Night Market và Vincom Plaza Nha Trang.
Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique tọa lạc tại đường Trần Quang Khải, Thành Phố Nha Trang gần với khu vực Bãi biển Nha Trang. Quý khách chỉ mất vài phút di chuyển đến bãi biển.
Khách nghỉ tại Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique có thể dễ dàng tham quan Central Park, Mai Loc Photo Gallery và St. Joseph's Parish Church
Khách nghỉ tại Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique có thể dễ dàng tham quan Central Park, Đảo Hòn Mun, Đảo Bình Ba
Rất tiếc, Quý khách sẽ không được mang theo vật nuôi hay thú cưng vào trong khuôn viên của khách sạn
Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique không cho phép hút thuốc trong bất kỳ phòng nào, nhưng cho phép hút thuốc ở chỗ dành riêng.
Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique có nơi để tổ chức sự kiện với quy mô nhỏ.

Khách sạn Aroma Nha Trang Boutique có thời gian check-in từ 14:00 và thời gian check-out trước 12:00.

 

Hot line miễn phí hỗ trợ đặt phòng tại Mytour 1900 2083 phục vụ 24/7

Đánh giá dựa trên thang điểm 10 :
  • Vị trí : 7.6
  • Giá phòng : 7.6
  • Phục vụ : 7.6
  • Vệ sinh : 7.6
  • Tiện nghi : 7.6
  • Phương tiện đi lại: Đưa/đón khách sân bay
  • Dịch vụ lễ tân: Giữ hành lý, Bán tour, Thu đổi ngoại tệ, Lễ tân 24h
  • Internet: Internet miễn phí.
  • Dịch vụ lau dọn: Dọn phòng hàng ngày, Dịch vụ giặt là
  • Dịch vụ nhà hàng: Nhà hàng
  • Chính sách chung:

    Không cho phép hút thuốc

    Không cho phép thú cưng

    Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện


    Chính sách trẻ em:

    Trẻ em từ 7 tuổi sẽ được xem như người lớn

    Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.


    Chọn phòng