Bỏ qua đến nội dung chính
Ưu đãi mới Giảm đến 18% combo Côn Đảo khi đặt sớm từ 7 ngày
SD Superdong Côn Đảo Travel
Hotline 24/7 1900 5454 87

Khách sạn ABAY Nha Trang

Khách sạn

Khách sạn ABAY Nha Trang

khách sạn

Chưa có đánh giá cho chỗ nghỉ này

6/2 Tran Quang Khai, Nha Trang 650000 Việt Nam

Khách sạn

Tiện ích khách sạn

Tiện nghi công cộng

  • Thang máy
  • WiFi tại khu vực chung

Tiện nghi chung

  • Máy lạnh
  • Phòng không hút thuốc

Các tiện ích lân cận

  • Máy ATM/Ngân hàng
  • Thẩm mỹ viện
  • Cửa hàng quà tặng
  • Cửa hàng
  • Hiệu làm tóc
  • Cửa hàng thực phẩm
  • Giặt ủi
  • Siêu thị

Dịch vụ khách sạn

  • Lễ tân 24h
  • Bảo vệ 24 giờ
  • Quầy lễ tân
  • Dịch vụ hỗ trợ đặt Tour
  • Dịch vụ thu đổi ngoại tệ
  • Đội ngũ nhân viên đa ngôn ngữ

Kết nối mạng

  • Wifi (miễn phí)

Tiện nghi phòng

  • Truyền hình cáp
  • Bàn làm việc
  • Máy sấy tóc
  • Két an toàn trong phòng
  • Phòng tắm vòi sen
  • TV
  • Minibar
Khách sạn

Khám phá thêm về Tour tại Khách sạn ABAY Nha Trang

Gợi ý và thông tin hữu ích trước khi bạn chọn hành trình phù hợp.

Khách sạn ABAY Nha Trang

Chào Mừng Quý Khách Đến Khách sạn ABAY Nha Trang

Địa chỉ: 6/2, Trần Quang Khải, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Trải Nghiệm Lưu Trú Tại ABAY Hotel

Chào mừng bạn đến với Khách sạn ABAY Nha Trang, nơi tọa lạc tại thành phố Nha Trang và chỉ cách Bãi biển Nha Trang 200 m. Chúng tôi tự hào cung cấp dịch vụ WiFi miễn phí, bàn đặt tour và dịch vụ đặt vé cho quý khách. Khách sạn được xây dựng gần những điểm tham quan nổi tiếng như Tháp Trầm Hương, Trung tâm mua sắm Nha Trang Centre và Nhà thờ Nha Trang. Đội ngũ lễ tân 24 giờ luôn sẵn sàng phục vụ, và chúng tôi còn cung cấp sảnh khách chung và dịch vụ thu đổi ngoại tệ để đảm bảo quý khách có một kỳ nghỉ tuyệt vời tại đây.

Chính Sách Khách Sạn

Tại Khách sạn ABAY Nha Trang, chúng tôi áp dụng các chính sách sau đây: - Không cho phép hút thuốc - Không cho phép thú cưng - Không tổ chức tiệc / sự kiện - Trẻ em từ 12 tuổi trở lên sẽ được xem như người lớn - Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để nhận giá chính xác cho dịch vụ lưu trú tại khách sạn.

Tiện Nghi Tại Khách sạn

  • Phương tiện đi lại tiện lợi
  • Dịch vụ lễ tân 24/7
  • Kết nối Internet miễn phí
  • Dịch vụ lau dọn hàng ngày
  • Dịch vụ nhà hàng đa dạng

Hãy tận hưởng lưu trú tiện nghi và trải nghiệm khám phá tại Thành Phố Nha Trang với Khách sạn ABAY Nha Trang ngay hôm nay.

Các hạng phòng có sẵn tại Khách sạn ABAY Nha Trang

Superior Double Bed

Hình ảnh phòng Superior Double Bed

Diện tích phòng 30 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 343.574 ₫

Deluxe Double Bed

Hình ảnh phòng Deluxe Double Bed

Diện tích phòng 30 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 441.908 ₫

Grand Deluxe

Hình ảnh phòng Grand Deluxe

Diện tích phòng 30 m2

Phòng chứa tối đa 2 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 441.908 ₫

Deluxe Triple

Hình ảnh phòng Deluxe Triple

Diện tích phòng 30 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đôi,Hướng Thành Phố

Giá phòng chỉ từ: 497.146 ₫

Phòng đôi Superior

Hình ảnh phòng Phòng đôi Superior

Diện tích phòng 22 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 564.465 ₫

Phòng 2 giường đơn Superior

Hình ảnh phòng Phòng 2 giường đơn Superior

Diện tích phòng 22 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 599.744 ₫

Phòng đôi Deluxe

Hình ảnh phòng Phòng đôi Deluxe

Diện tích phòng 22 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 1 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 635.024 ₫

Phòng 2 giường đơn Deluxe

Hình ảnh phòng Phòng 2 giường đơn Deluxe

Diện tích phòng 22 m2

Phòng chứa tối đa 3 người lớn

Một số thông tin thêm: 2 giường đôi,

Giá phòng chỉ từ: 684.414 ₫

Các địa điểm vui chơi du lịch nổi tiếng gần Khách sạn ABAY Nha Trang

Bella Ciao Club Nha Trang

Ảnh Bella Ciao Club Nha Trang

Quán bar riêng tư kín đáo để những người trẻ trải nghiệm, thể hiện phong cách sống độc đáo, trình diễn cái tôi nổi loạn, cuồng nhiệt vì chúng ta[...]

Địa chỉ: 54 Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 326m Xem bản đồ

Các Nhà hàng nổi tiếng gần Khách sạn ABAY Nha Trang

Cinnamon Restaurant

Ảnh Cinnamon Restaurant

CINNAMON đã tạo nên sự khác biệt khi mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa trải nghiệm ẩm thực Châu Á, Việt Nam và phương Tây trong một bầu[...]

Địa chỉ: 7 Trần Quang Khải, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 17m Xem bản đồ

Red Gate Bakery Cafe

Ảnh Red Gate Bakery Cafe

Tiệm bánh và cà phê kiểu Mỹ Red Gate Bakery Cafe đặc biệt phục vụ các món bánh ngọt được chủ quán - đồng thời là thợ làm bánh -[...]

Địa chỉ: 111/8 Hùng Vương, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 34m Xem bản đồ

Nhà Hàng Hải Sản The Local 4

Ảnh Nhà Hàng Hải Sản The Local 4

Các món ăn chế biến từ hải sản luôn được nhiều thực khách ưa chuộng bởi vừa có giá trị dinh dưỡng cao lại vừa dễ ăn và chế biến.[...]

Địa chỉ: 35 Trần Quang Khải, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 69m Xem bản đồ

Sushi Mania Lounge

Ảnh Sushi Mania Lounge

Sushi Mania là 1 Lounge chuyên cocktail, rượu bia, đồ ăn nhẹ và sushi. Được thiết kế nhẹ nhàng chia làm 2 phần bên trong và không gian mở bên[...]

Địa chỉ: 72 Trần Phú, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 79m Xem bản đồ

Tuan's Vietnamese Cuisine

Ảnh Tuan's Vietnamese Cuisine

Nhà hàng cung cấp các món ăn phổ biến của Việt Nam và các món ăn Âu Mỹ phù hợp với nhu cầu của khách du lịch. Rất ngon. Hãy[...]

Địa chỉ: 96B/13 Trần Phú, Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 80m Xem bản đồ

Hongdae BBQ & Beer

Ảnh Hongdae BBQ & Beer

Buffet thịt nướng chuẩn Hàn Quốc - Chỉ có tại Hongdae Vincom Nha Trang.[...]

Địa chỉ: 76-78 Trần Phú, Lầu 3, Vincom Nha Trang, Nha Trang

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 94m Xem bản đồ

Karavan

Ảnh Karavan

Địa chỉ: 18/10 Trần Quang Khải, Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 97m Xem bản đồ

Taiyou Sakura

Ảnh Taiyou Sakura

Nhà hàng Taiyou Sakura phục vụ hơn 270 món ăn tươi sống - qua chế biến của ẩm thực Nhật Bản, được chế biến đẹp mắt bởi các Đầu Bếp[...]

Địa chỉ: 78-80 Trần Phú, Lô L1-04 ,Tầng 4 Vincom Plaza, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Khoảng cách đến Khách sạn ABAY Nha Trang: 97m Xem bản đồ

Khách sạn

Chính sách khách sạn

Chính sách khách sạn

Nhận phòng
Từ 14:00
Trả phòng
Trước 12:00
Chính sách chung

Không cho phép hút thuốc

Không cho phép thú cưng

Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện

Chính sách trẻ em

Trẻ em từ 12 tuổi sẽ được xem như người lớn

Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.

Thông tin hữu ích
Khoảng cách tới trung tâm
--:--km
Khoảng cách tới sân bay
--:--km
Khoảng cách tới trung tâm thị trấn
--:--km
Năm khách sạn xây dựng
--:--
Số quán bar
--:--
Số phòng khách sạn
--:--
Số nhà hàng
--:--
Số tầng khách sạn
--:--

Khách sạn ABAY Nha Trang có thời gian check-in từ 14:00 và thời gian check-out trước 12:00.

 

Hot line miễn phí hỗ trợ đặt phòng tại Mytour 1900 2083 phục vụ 24/7

Đánh giá dựa trên thang điểm 10 :
  • Vị trí : 9
  • Giá phòng : 9
  • Phục vụ : 9
  • Vệ sinh : 9
  • Tiện nghi : 9
  • Phương tiện đi lại: Đưa/đón khách sân bay
  • Dịch vụ lễ tân: Giữ hành lý, Lễ tân 24h, Bán tour
  • Internet: Internet miễn phí.
  • Dịch vụ lau dọn: Dọn phòng hàng ngày, Dịch vụ giặt là
  • Dịch vụ nhà hàng: Nhà hàng, Bữa sáng
  • Chính sách chung:

    Không cho phép hút thuốc

    Không cho phép thú cưng

    Không cho phép tổ chức tiệc / sự kiện


    Chính sách trẻ em:

    Trẻ em từ 12 tuổi sẽ được xem như người lớn

    Quý khách hàng vui lòng nhập đúng số lượng khách và tuổi để có giá chính xác.


    Chọn phòng